đầu trang
tìm thấy 105 sản phẩm
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Thiết bị chia mạng SF95-24 at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Thiết bị chia mạng SF95-24
2.023.000 đ
Mua ngay tại
Sendo.vn
Cisco Switch sg95-16 16-port gigabit switch at 0.00 VND from Sendo.vn
Cisco - Switch sg95-16 16-port gigabit switch
2.800.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Module quang GLC-SX-MM at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Module quang GLC-SX-MM
1.050.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP 1310nm 10km Transceiver Module(Xám) at 0.00 VND from Lazada
Cisco - GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP 1310nm 10km Transceiver Module(Xám)
3.999.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Switch 8 cổng SF95D-08 (Đen) at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Switch 8 cổng SF95D-08 (Đen)
870.000 đ
Mua ngay tại
Sendo.vn
Cisco sf90d08 8-port.10,100 switch. hàng chính hãng. luôn sẵn hàng. at 0.00 VND from Sendo.vn
Cisco - sf90d08 8-port.10,100 switch. hàng chính hãng. luôn sẵn hàng.
750.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Managed switch, 26 10/100/1000 POE + 2 combo mini-GBIC SG300-2024P-K9 at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - Managed switch, 26 10/100/1000 POE + 2 combo mini-GBIC SG300-2024P-K9
13.152.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Managed switch, 48 10/100 + 2 10/100/1000 + 2 combo mini- SRW248G4-K9 at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - Managed switch, 48 10/100 + 2 10/100/1000 + 2 combo mini- SRW248G4-K9
9.300.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst WS-C2960-24PC-L (PoE) 24 port at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - Catalyst WS-C2960-24PC-L (PoE) 24 port
19.000.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SG 90D-08 Switch 8 Port 10/100/1000Mbps at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - SG 90D-08 Switch 8 Port 10/100/1000Mbps
1.200.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE 4 x 1G SFP LAN Base WS-C2960X-24TS-L at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - Catalyst 2960-X 24 GigE 4 x 1G SFP LAN Base WS-C2960X-24TS-L
24.900.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SG92-24 Compact 24-Port Gigabit Switch at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - SG92-24 Compact 24-Port Gigabit Switch
3.970.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SLM2048T(SG200-50) Managed Switch 48 Port 1GB+2 Port COMBO GBIC at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - SLM2048T(SG200-50) Managed Switch 48 Port 1GB+2 Port COMBO GBIC
13.200.000 đ
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sg95D-08 8 cổng at 1068000.00 VND from Adayroi
-2%
Cisco - Bộ chia mạng Sg95D-08 8 cổng
1.068.000 đ 1.090.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE 2 x 1G SFP LAN Lite WS-C2960X-24TS-LL at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - Catalyst 2960-X 24 GigE 2 x 1G SFP LAN Lite WS-C2960X-24TS-LL
19.900.000 đ
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sg95-24 24 cổng at 3969000.00 VND from Adayroi
-2%
Cisco - Bộ chia mạng Sg95-24 24 cổng
3.969.000 đ 4.050.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco WS-C2960+48TC-L Switch 48Port 10/100Mbps+2Port 1GB SFP LAN base at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - WS-C2960+48TC-L Switch 48Port 10/100Mbps+2Port 1GB SFP LAN base
33.700.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco WS-C2960+24TC-L Switch 24 Port 10/100Mbps+2Port 1GB SFP LAN base at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - WS-C2960+24TC-L Switch 24 Port 10/100Mbps+2Port 1GB SFP LAN base
16.700.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Module SFP GLC-T 1000BASE-T For RJ-45 Connector 30-1410-03(Bạc) at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Module SFP GLC-T 1000BASE-T For RJ-45 Connector 30-1410-03(Bạc)
2.799.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 24 10/100 ports, 2 1000BASE-T or WS-C2960+24TC-L at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - Catalyst 2960-Plus Switch, 24 10/100 ports, 2 1000BASE-T or WS-C2960+24TC-L
13.530.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Switch 16 cổng Small Business SG92 10/100/1000Mbps (Đen) at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Switch 16 cổng Small Business SG92 10/100/1000Mbps (Đen)
3.600.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SG 92-24 Switch 24 Port 10/100/1000Mbps at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - SG 92-24 Switch 24 Port 10/100/1000Mbps
4.100.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SF90D-08 8-Port 10/100 Desktop Switch at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - SF90D-08 8-Port 10/100 Desktop Switch
590.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Module quang SFP MGBLX1 GE LX transceiver: 1310nm 10KM (Đen) at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Module quang SFP MGBLX1 GE LX transceiver: 1310nm 10KM (Đen)
3.199.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco WS-C2960+48TC-S Switch 48Port 10/100Mbps+2Port 1GB SFP LAN lite at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - WS-C2960+48TC-S Switch 48Port 10/100Mbps+2Port 1GB SFP LAN lite
17.700.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 48 10/100 ports with PoE, 2 at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - Catalyst 2960-Plus Switch, 48 10/100 ports with PoE, 2
44.977.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Dual Radio 802.11ac Access Point with PoE (ETSI) WAP3li-E-K9 at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - Dual Radio 802.11ac Access Point with PoE (ETSI) WAP3li-E-K9
5.600.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Module quang SFP-10G-SR Transceiver SFP+ for MMF 850-nm LC Duplex 300m (Đen) at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Module quang SFP-10G-SR Transceiver SFP+ for MMF 850-nm LC Duplex 300m (Đen)
4.799.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 24 10/100 ports, 8 ports with PoE, WS-C2960+24LC-S at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - Catalyst 2960-Plus Switch, 24 10/100 ports, 8 ports with PoE, WS-C2960+24LC-S
12.000.000 đ
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sf95D-08 8 cổng Đen at 539000.00 VND from Adayroi
-2%
Cisco - Bộ chia mạng Sf95D-08 8 cổng Đen
539.000 đ 550.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Module quang SFP-10G-LR Transceiver SFP+ module for SMF 1310-nm LC duplex 10km (Trắng) at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Module quang SFP-10G-LR Transceiver SFP+ module for SMF 1310-nm LC duplex 10km (Trắng)
5.099.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SG200-08 8-port Gigabit Smart Switch at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - SG200-08 8-port Gigabit Smart Switch
2.500.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SLM 2016T(SG200-18) Managed Switch 16 Port 1GB+2 Port COMBO GBIC at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - SLM 2016T(SG200-18) Managed Switch 16 Port 1GB+2 Port COMBO GBIC
5.600.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Thiết bị mạng RV110W at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Thiết bị mạng RV110W
2.079.000 đ
Mua ngay tại
Sendo.vn
Cisco Switch srw224g4 k9 24port 10,100 , 4port gigabit at 0.00 VND from Sendo.vn
Cisco - Switch srw224g4 k9 24port 10,100 , 4port gigabit
4.250.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SF 90D-08 Switch 8 Port 10/100Mbps at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - SF 90D-08 Switch 8 Port 10/100Mbps
550.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Managed switch, 8 10/100/1000 + 2 combo mini-GBIC SRW2008-K9 at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - Managed switch, 8 10/100/1000 + 2 combo mini-GBIC SRW2008-K9
4.410.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Thiết bị chia mạng SG95-16 at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Thiết bị chia mạng SG95-16
3.289.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SF200-24P 24-Port 10/100 Ethernet thông minh Switch (12 cổng PoE) at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - SF200-24P 24-Port 10/100 Ethernet thông minh Switch (12 cổng PoE)
7.200.000 đ
Mua ngay tại
Sendo.vn
Cisco Switch sg95-24 24-port 10-100-1000 switch at 0.00 VND from Sendo.vn
Cisco - Switch sg95-24 24-port 10-100-1000 switch
3.920.000 đ
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sg95-8 8 cổng at 1029000.00 VND from Adayroi
-2%
Cisco - Bộ chia mạng Sg95-8 8 cổng
1.029.000 đ 1.050.000 đ
Mua ngay tại
Sendo.vn
Cisco Switch sf95-24 24-port 10-100 switch at 0.00 VND from Sendo.vn
Cisco - Switch sf95-24 24-port 10-100 switch
1.720.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SF 200-48 48-Port 10/100 Smart Switch SLM248GT at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - SF 200-48 48-Port 10/100 Smart Switch SLM248GT
5.950.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Switch 24 cổng SF95-24 (Đen) at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Switch 24 cổng SF95-24 (Đen)
2.565.000 đ
Mua ngay tại
Sendo.vn
Cisco Switch 8 cổng sf95d-08 at 0.00 VND from Sendo.vn
Cisco - Switch 8 cổng sf95d-08
540.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Module quang GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module 10-2626-01 V01(Bạc) at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Module quang GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module 10-2626-01 V01(Bạc)
2.999.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SF 90-24 Switch 24 Port 10/100Mbps at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - SF 90-24 Switch 24 Port 10/100Mbps
1.900.000 đ
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sg95-16 16 cổng at 2793000.00 VND from Adayroi
-2%
Cisco - Bộ chia mạng Sg95-16 16 cổng
2.793.000 đ 2.850.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SG 200-18 18-port Gigabit Smart Switch SLM2016T at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - SG 200-18 18-port Gigabit Smart Switch SLM2016T
12.100.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SF200-24P 24-Port 10/100 PoE Smart Switch at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - SF200-24P 24-Port 10/100 PoE Smart Switch
7.200.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Module quang GLC-LH-SMD at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Module quang GLC-LH-SMD
1.990.000 đ
Mua ngay tại
Sendo.vn
Cisco Switch sf95d-16 16-port 10-100 desktop switch at 0.00 VND from Sendo.vn
Cisco - Switch sf95d-16 16-port 10-100 desktop switch
1.020.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SG92D-16 16-Port Gigabit Desktop Switch at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - SG92D-16 16-Port Gigabit Desktop Switch
2.850.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SG 200-18 18-port Gigabit Smart Switch at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - SG 200-18 18-port Gigabit Smart Switch
5.300.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SF300-24P 24-Port 10 100 PoE Managed Switch with Gigabit Uplinks at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - SF300-24P 24-Port 10 100 PoE Managed Switch with Gigabit Uplinks
9.300.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Thiết bị mạng WAP321 at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Thiết bị mạng WAP321
4.950.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco 37-1090-01 Cáp USB (Type A to Mini B) Console Cable 6ft(Blue) at 0.00 VND from Lazada
Cisco - 37-1090-01 Cáp USB (Type A to Mini B) Console Cable 6ft(Blue)
499.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SLM224GT(SF 200-24 ) Switch 24 Port 10/100Mbps+2 Port COMBO Mini GBIC at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - SLM224GT(SF 200-24 ) Switch 24 Port 10/100Mbps+2 Port COMBO Mini GBIC
3.500.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SLM 2024T(SG200-26) Managed Switch 24 Port 1GB+2 Port COMBO GBIC at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - SLM 2024T(SG200-26) Managed Switch 24 Port 1GB+2 Port COMBO GBIC
6.200.000 đ
Mua ngay tại
Yes24
Cisco Thiết bị mạng Switch WS-C3650-24TD-S at 50600000.00 VND from Yes24
Cisco - Thiết bị mạng Switch WS-C3650-24TD-S
50.600.000 đ
Mua ngay tại
Ben.com.vn
Cisco Cổng nối mạng Hub - Switch SG95-16-SG 16-Port Gigabit Desktop Switch at 0.00 VND from Ben.com.vn
Cisco - Cổng nối mạng Hub - Switch SG95-16-SG 16-Port Gigabit Desktop Switch
2.950.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SRW 248G4-K9 (SF300-48) at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - SRW 248G4-K9 (SF300-48)
9.200.000 đ
Mua ngay tại
Sendo.vn
Cisco Fast ethernet switch sf90d 16. giá rẻ nhất thị trường at 0.00 VND from Sendo.vn
Cisco - Fast ethernet switch sf90d 16. giá rẻ nhất thị trường
1.250.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SRW2048-K9 (SG300-52) Managed Switch 50 Port at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - SRW2048-K9 (SG300-52) Managed Switch 50 Port
17.000.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 24 10/100 ports, 2 1000BASE-T or WS-C2960+24TC-S at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - Catalyst 2960-Plus Switch, 24 10/100 ports, 2 1000BASE-T or WS-C2960+24TC-S
7.700.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 48 10/100 ports with PoE, 2 WS-C2960+48PST-S at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - Catalyst 2960-Plus Switch, 48 10/100 ports with PoE, 2 WS-C2960+48PST-S
33.000.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SF200-24 24-Port 10/100 Smart Switch SLM224GT at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - SF200-24 24-Port 10/100 Smart Switch SLM224GT
3.800.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SG90D-08 Desktop 8-Port Gigabit Switch at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - SG90D-08 Desktop 8-Port Gigabit Switch
1.030.000 đ
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sg95-16 16 cổng at 2891000.00 VND from Adayroi
-2%
Cisco - Bộ chia mạng Sg95-16 16 cổng
2.891.000 đ 2.950.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Managed switch, 18 10/100/1000 + 2 combo mini-GBIC SRW2016-K9 at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - Managed switch, 18 10/100/1000 + 2 combo mini-GBIC SRW2016-K9
6.600.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Module quang GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module for MMF and SMF (Bạc) at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Module quang GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module for MMF and SMF (Bạc)
2.700.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 48 10/100 ports, 2 1000BASE-T or WS-C2960+48TC-S at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - Catalyst 2960-Plus Switch, 48 10/100 ports, 2 1000BASE-T or WS-C2960+48TC-S
13.000.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Switch 8 cổng SG95-08 (Đen) at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Switch 8 cổng SG95-08 (Đen)
2.220.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Switch 16 cổng SF95-16 (Đen) at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Switch 16 cổng SF95-16 (Đen)
2.220.000 đ
Mua ngay tại
Sendo.vn
Cisco sf90-24 24port 10,100 switch. giá rẻ nhất at 0.00 VND from Sendo.vn
Cisco - sf90-24 24port 10,100 switch. giá rẻ nhất
1.950.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Small Business 12V 2A Power Adapter_(Adaptor cho WAP371 SB-PWR-i2V2A at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - Small Business 12V 2A Power Adapter_(Adaptor cho WAP371 SB-PWR-i2V2A
350.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SF90D-16 16-Port 10/100 Desktop Switch at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - SF90D-16 16-Port 10/100 Desktop Switch
990.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SRW 2024-K9 (SG300-28) Managed Switch 26 Port 1GB + 2 Port COMBO GBIC at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - SRW 2024-K9 (SG300-28) Managed Switch 26 Port 1GB + 2 Port COMBO GBIC
9.900.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco 24-port 10/100Mbps Switch SF300-24 (SRW224G4-K9) at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - 24-port 10/100Mbps Switch SF300-24 (SRW224G4-K9)
3.997.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SRW 224G4-K9 (SF300-24) Switch 24+2Port COMBO Mini GBIC+2Port 1GB at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - SRW 224G4-K9 (SF300-24) Switch 24+2Port COMBO Mini GBIC+2Port 1GB
4.100.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Cáp Console Cable RJ45 to DB9 RS232 72-3383-01 at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Cáp Console Cable RJ45 to DB9 RS232 72-3383-01
550.000 đ
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sf95-24 24 cổng at 1754000.00 VND from Adayroi
-2%
Cisco - Bộ chia mạng Sf95-24 24 cổng
1.754.000 đ 1.790.000 đ
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sf95D-08 8 cổng Đen at 505000.00 VND from Adayroi
-14%
Cisco - Bộ chia mạng Sf95D-08 8 cổng Đen
505.000 đ 590.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Module quang GLC-SX-MMD at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Module quang GLC-SX-MMD
1.050.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Cáp chuyển đổi RS232 to RJ45 at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Cáp chuyển đổi RS232 to RJ45
160.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SF90-24 24-Port 10/100 Switch at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - SF90-24 24-Port 10/100 Switch
1.707.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE 4 x 1G SFP LAN Base WS-C2960X-48TS-L at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - Catalyst 2960-X 48 GigE 4 x 1G SFP LAN Base WS-C2960X-48TS-L
47.950.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Thiết bị chia mạng SG95D-08 at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Thiết bị chia mạng SG95D-08
1.199.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SG 200-08 8-port Gigabit Smart Switch SLM2008T at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - SG 200-08 8-port Gigabit Smart Switch SLM2008T
2.500.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco SFP-10G-SR 10GBase-SR SFP Transceiver Module (Bạc)(Bạc) at 0.00 VND from Lazada
Cisco - SFP-10G-SR 10GBase-SR SFP Transceiver Module (Bạc)(Bạc)
2.999.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Module quang GLC-LH-SM SFP transceiver 1000BASE-LX/LH SMF 1310nm 10KM (Trắng) at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Module quang GLC-LH-SM SFP transceiver 1000BASE-LX/LH SMF 1310nm 10KM (Trắng)
2.099.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Cáp Console com 9 chân sang RJ45 (Xanh dương) at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Cáp Console com 9 chân sang RJ45 (Xanh dương)
250.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SLM248GT (SF 200 - 48 ) Switch 48 Port at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - SLM248GT (SF 200 - 48 ) Switch 48 Port
5.900.000 đ
Mua ngay tại
Sendo.vn
Cisco Switch sg95d-08 desktop 8-port gigabit switch at 0.00 VND from Sendo.vn
Cisco - Switch sg95d-08 desktop 8-port gigabit switch
1.060.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco WS-C2960+24TC-S Switch 24 Port 10/100Mbps + 2Port 1GB SFP LAN lite at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - WS-C2960+24TC-S Switch 24 Port 10/100Mbps + 2Port 1GB SFP LAN lite
9.800.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SG200-50p 50-port Gigabit Smart Switch at 0.00 VND from F5CORP
Cisco - SG200-50p 50-port Gigabit Smart Switch
12.100.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco WS-C2960S+48TD-L Switch 48Port 10/100/1000Mbps+10GB SFP LAN base at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - WS-C2960S+48TD-L Switch 48Port 10/100/1000Mbps+10GB SFP LAN base
79.600.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SLM 2008T(SG 200 -08)Managed Switch 8 Port 10/100/1000Mbps at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - SLM 2008T(SG 200 -08)Managed Switch 8 Port 10/100/1000Mbps
2.600.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Cáp 10G SFP networking cable (5m) SFP-H10GB-CU5M at 0.00 VND from Lazada
Cisco - Cáp 10G SFP networking cable (5m) SFP-H10GB-CU5M
2.790.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SRW2016-K9 (SG300-20) Managed at 0.00 VND from Long Bình Company
Cisco - SRW2016-K9 (SG300-20) Managed
7.200.000 đ

Về Tin Hoc Cisco tại Việt Nam

Cisco Tin học Việt Nam

Cisco Tin học có thể được tìm thấy tại iprice với giảm giá lên đến 14%! Nếu bạn đang tìm đến sự lựa chọn phổ biến của Cisco Tin học, hãy chắc chắn nên tham khảo Thiết bị chia mạng SF95-24, Switch sg95-16 16-port gigabit switch hoặc Module quang GLC-SX-MM. Có rất nhiều thương hiệu trên mạng, nếu Cisco Tin học là không thích hợp cho bạn, bạn cũng có thể tham khảo với Dell, HP hoặc Asus! Cisco Tin học mức giá thường trong khoảng 160.000 đ-79.600.000 đ VND. Tùy thuộc vào nhu cầu của bạn, bạn có thể nhận được một Hộp số mạng, Laptop hoặc Phần cứng. Hầu hết Cisco Tin họcđược sử dụng ngày nay Đen, Xám hoặc Xanh dương.