đầu trang
tìm thấy 91 sản phẩm
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SF200-24P 24-Port 10/100 PoE Smart Switch at 7200000.00 VND from F5CORP
Cisco SF200-24P 24-Port 10/100 PoE Smart Switch
7.200.000 đ
Cisco SF200-24P 24-Port 10/100 PoE Smart Switch
Mua ngay tại
Yes24
Cisco Thiết bị mạng Switch WS-C3650-24TD-S at 50600000.00 VND from Yes24
Cisco Thiết bị mạng Switch WS-C3650-24TD-S
50.600.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Dual Radio 802.11ac Access Point with PoE (ETSI) WAP3li-E-K9 at 5600000.00 VND from F5CORP
Cisco Dual Radio 802.11ac Access Point with PoE (ETSI) WAP3li-E-K9
5.600.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SG 92-16 Switch 16 Port 10/100/1000Mbps at 3100000.00 VND from Long Bình Company
Cisco SG 92-16 Switch 16 Port 10/100/1000Mbps
3.100.000 đ
Hãng sản xuất: CISCO Số cổng kết nối: 16 x RJ45 Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sf95D-16 16 cổng at 1008000.00 VND from Adayroi
-2%
Cisco Bộ chia mạng Sf95D-16 16 cổng
1.008.000 đ 1.029.000 đ
- Tiết kiệm điện năng tiêu thụ - Dễ dàng cài đặt và sử dụng - Hiệu suất hoạt động tối ưu
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Small Business 12V 2A Power Adapter_(Adaptor cho WAP371 SB-PWR-i2V2A at 350000.00 VND from F5CORP
Cisco Small Business 12V 2A Power Adapter_(Adaptor cho WAP371 SB-PWR-i2V2A
350.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SG92D-16 16-Port Gigabit Desktop Switch at 2850000.00 VND from F5CORP
Cisco SG92D-16 16-Port Gigabit Desktop Switch
2.850.000 đ
Cisco SG92D-16 16-Port Gigabit Desktop Switch
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE 4 x 1G SFP LAN Base WS-C2960X-48TS-L at 47950000.00 VND from F5CORP
Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE 4 x 1G SFP LAN Base WS-C2960X-48TS-L
47.950.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SF90D-08 8-Port 10/100 Desktop Switch at 590000.00 VND from F5CORP
Cisco SF90D-08 8-Port 10/100 Desktop Switch
590.000 đ
Cisco SF90D-08 8-Port 10/100 Desktop Switch
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Switch 16 cổng SF95-16 (Đen) at 1110000.00 VND from Lazada
-50%
Cisco Switch 16 cổng SF95-16 (Đen)
1.110.000 đ 2.220.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE 4 x 1G SFP LAN Base WS-C2960X-24TS-L at 24900000.00 VND from F5CORP
Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE 4 x 1G SFP LAN Base WS-C2960X-24TS-L
24.900.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Managed switch, 8 10/100/1000 + 2 combo mini-GBIC SRW2008-K9 at 4410000.00 VND from F5CORP
Cisco Managed switch, 8 10/100/1000 + 2 combo mini-GBIC SRW2008-K9
4.410.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SLM 2016T(SG200-18) Managed Switch 16 Port 1GB+2 Port COMBO GBIC at 5600000.00 VND from Long Bình Company
Cisco SLM 2016T(SG200-18) Managed Switch 16 Port 1GB+2 Port COMBO GBIC
5.600.000 đ
Hãng sản xuất: CISCO Số cổng kết nối: 16 x RJ45, 2 x RJ45(Gigabit Ethernet) Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps, 10/100/1000Mbps
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SG 200-18 18-port Gigabit Smart Switch at 5300000.00 VND from F5CORP
Cisco SG 200-18 18-port Gigabit Smart Switch
5.300.000 đ
Cisco SG 200-18 18-port Gigabit Smart Switch
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sg95-24 24 cổng at 3958000.00 VND from Adayroi
-2%
Cisco Bộ chia mạng Sg95-24 24 cổng
3.958.000 đ 4.039.000 đ
- Tiết kiệm điện năng tiêu thụ - Dễ dàng cài đặt và sử dụng - Hiệu suất hoạt động tối ưu
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Switch 8 cổng SF95D-08 (Đen) at 549000.00 VND from Lazada
-36%
Cisco Switch 8 cổng SF95D-08 (Đen)
549.000 đ 870.000 đ
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sg95-8 8 cổng at 1018000.00 VND from Adayroi
-11%
Cisco Bộ chia mạng Sg95-8 8 cổng
1.018.000 đ 1.150.000 đ
- Tốc độ truyền tải 10/100/1000Mbps - Đèn tín hiệu LED - Hiệu suất hoạt động tối ưu
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SLM 2008T(SG 200 -08)Managed Switch 8 Port 10/100/1000Mbps at 2600000.00 VND from Long Bình Company
Cisco SLM 2008T(SG 200 -08)Managed Switch 8 Port 10/100/1000Mbps
2.600.000 đ
Hãng sản xuất: CISCO Số cổng kết nối: 8 x RJ45 Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst WS-C2960-24PC-L (PoE) 24 port at 19000000.00 VND from F5CORP
Cisco Catalyst WS-C2960-24PC-L (PoE) 24 port
19.000.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SRW2048-K9 (SG300-52) Managed Switch 50 Port at 17000000.00 VND from Long Bình Company
Cisco SRW2048-K9 (SG300-52) Managed Switch 50 Port
17.000.000 đ
Switch 50 Port 1GB 2 Port COMBO GBIC
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Cáp mạng 1m SFP+ 10GB at 1247000.00 VND from Lazada
Cisco Cáp mạng 1m SFP+ 10GB
1.247.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SF300-24P 24-Port 10 100 PoE Managed Switch with Gigabit Uplinks at 9300000.00 VND from F5CORP
Cisco SF300-24P 24-Port 10 100 PoE Managed Switch with Gigabit Uplinks
9.300.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 24 10/100 ports, 2 1000BASE-T or WS-C2960+24TC-S at 7700000.00 VND from F5CORP
Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 24 10/100 ports, 2 1000BASE-T or WS-C2960+24TC-S
7.700.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SRW 2024-K9 (SG300-28) Managed Switch 26 Port 1GB + 2 Port COMBO GBIC at 9900000.00 VND from Long Bình Company
Cisco SRW 2024-K9 (SG300-28) Managed Switch 26 Port 1GB + 2 Port COMBO GBIC
9.900.000 đ
Hãng sản xuất: CISCO Số cổng kết nối: 26 x RJ45 Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SRW 248G4-K9 (SF300-48) at 9200000.00 VND from Long Bình Company
Cisco SRW 248G4-K9 (SF300-48)
9.200.000 đ
● 48 x 10/100 ports ● 2 10/100/1000 ports ● 2 combo mini-GBIC
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SRW2016-K9 (SG300-20) Managed at 7200000.00 VND from Long Bình Company
Cisco SRW2016-K9 (SG300-20) Managed
7.200.000 đ
Switch 18 Port 1GB 2 Port COMBO GBIC
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SLM224GT(SF 200-24 ) Switch 24 Port 10/100Mbps+2 Port COMBO Mini GBIC at 3500000.00 VND from Long Bình Company
Cisco SLM224GT(SF 200-24 ) Switch 24 Port 10/100Mbps+2 Port COMBO Mini GBIC
3.500.000 đ
Hãng sản xuất: CISCO Số cổng kết nối: 24 x RJ45, 2 x FX Port Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps, 10/100/1000Mbps
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Managed switch, 18 10/100/1000 + 2 combo mini-GBIC SRW2016-K9 at 6600000.00 VND from F5CORP
Cisco Managed switch, 18 10/100/1000 + 2 combo mini-GBIC SRW2016-K9
6.600.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE 2 x 1G SFP LAN Lite WS-C2960X-24TS-LL at 19900000.00 VND from F5CORP
Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE 2 x 1G SFP LAN Lite WS-C2960X-24TS-LL
19.900.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Thiết bị chia mạng SF95D-16 at 1155000.00 VND from Lazada
Cisco Thiết bị chia mạng SF95D-16
1.155.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SF 200-48 48-Port 10/100 Smart Switch SLM248GT at 5950000.00 VND from F5CORP
Cisco SF 200-48 48-Port 10/100 Smart Switch SLM248GT
5.950.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SLM248GT (SF 200 - 48 ) Switch 48 Port at 5900000.00 VND from Long Bình Company
Cisco SLM248GT (SF 200 - 48 ) Switch 48 Port
5.900.000 đ
Switch 48 Port 10/100Mbps + 2 Port COMBO Mini GBIC
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SF90-24 24-Port 10/100 Switch at 1707000.00 VND from F5CORP
Cisco SF90-24 24-Port 10/100 Switch
1.707.000 đ
Cisco SF90-24 24-Port 10/100 Switch
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sg95-16 16 cổng at 2792000.00 VND from Adayroi
-2%
Cisco Bộ chia mạng Sg95-16 16 cổng
2.792.000 đ 2.849.000 đ
- Cổng giao tiếp: 16 Cổng - Tốc độ Lan: 10/100/1000Mbps - Dễ dàng cài đặt và sử dụng
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 48 10/100 ports with PoE, 2 at 44977000.00 VND from F5CORP
Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 48 10/100 ports with PoE, 2
44.977.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Module quang GLC-LH-SM SFP transceiver 1000BASE-LX/LH SMF 1310nm 10KM (Trắng) at 1799000.00 VND from Lazada
-14%
Cisco Module quang GLC-LH-SM SFP transceiver 1000BASE-LX/LH SMF 1310nm 10KM (Trắng)
1.799.000 đ 2.099.000 đ
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sf95-16 16 cổng at 1028000.00 VND from Adayroi
-8%
Cisco Bộ chia mạng Sf95-16 16 cổng
1.028.000 đ 1.120.000 đ
- 16 cổng 10/100 Mbps - Dễ dàng cài đặt và sử dụng - Hiệu suất hoạt động tối ưu
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sf95-16 - 16 cổng at 1098000.00 VND from Adayroi
-1%
Cisco Bộ chia mạng Sf95-16 - 16 cổng
1.098.000 đ 1.120.000 đ
- 16 cổng 10/100 Mbps - Dễ dàng cài đặt và sử dụng - Hiệu suất hoạt động tối ưu
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Managed switch, 26 10/100/1000 + 2 combo mini-GBIC SRW2024-K9 at 9450000.00 VND from F5CORP
Cisco Managed switch, 26 10/100/1000 + 2 combo mini-GBIC SRW2024-K9
9.450.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Thiết bị chia mạng SG95D-08 at 1129000.00 VND from Lazada
-9%
Cisco Thiết bị chia mạng SG95D-08
1.129.000 đ 1.242.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SF 90-24 Switch 24 Port 10/100Mbps at 1900000.00 VND from Long Bình Company
Cisco SF 90-24 Switch 24 Port 10/100Mbps
1.900.000 đ
Hãng sản xuất: CISCO Số cổng kết nối: 24 x RJ45 Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SF90D-16 16-Port 10/100 Desktop Switch at 990000.00 VND from F5CORP
Cisco SF90D-16 16-Port 10/100 Desktop Switch
990.000 đ
Cisco SF90D-16 16-Port 10/100 Desktop Switch
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sf95-24 24 cổng at 1704000.00 VND from Adayroi
-2%
Cisco Bộ chia mạng Sf95-24 24 cổng
1.704.000 đ 1.739.000 đ
- Tiết kiệm điện năng tiêu thụ - Dễ dàng cài đặt và sử dụng - Hiệu suất hoạt động tối ưu
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Managed switch, 26 10/100/1000 POE + 2 combo mini-GBIC SG300-2024P-K9 at 13152000.00 VND from F5CORP
Cisco Managed switch, 26 10/100/1000 POE + 2 combo mini-GBIC SG300-2024P-K9
13.152.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SRW 224G4-K9 (SF300-24) Switch 24+2Port COMBO Mini GBIC+2Port 1GB at 4100000.00 VND from Long Bình Company
Cisco SRW 224G4-K9 (SF300-24) Switch 24+2Port COMBO Mini GBIC+2Port 1GB
4.100.000 đ
Hãng sản xuất: Cisco Model: SRW224G4-K9 (SF300-24) Số cổng kết nối: • 24 x RJ45 • 4 x RJ45 (Gigabit Ethernet) Tốc độ truyền dữ liệu: • 10/100Mbps • 10/100/1000Mbps
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SLM2048T(SG200-50) Managed Switch 48 Port 1GB+2 Port COMBO GBIC at 13200000.00 VND from Long Bình Company
Cisco SLM2048T(SG200-50) Managed Switch 48 Port 1GB+2 Port COMBO GBIC
13.200.000 đ
48-port 10/100/1000 2-Port Gigabit Switch - SLM2048T 48 10/100/1000 Mbps 2 Combo mini-GBIC ports.
Mua ngay tại
Ben.com.vn
Cisco Cổng nối mạng Hub - Switch SG95-16-SG 16-Port Gigabit Desktop Switch at 2950000.00 VND from Ben.com.vn
Cisco Cổng nối mạng Hub - Switch SG95-16-SG 16-Port Gigabit Desktop Switch
2.950.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 24 10/100 ports, 8 ports with PoE, WS-C2960+24LC-S at 12000000.00 VND from F5CORP
Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 24 10/100 ports, 8 ports with PoE, WS-C2960+24LC-S
12.000.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Switch SG95-16 port Gigabit at 3289000.00 VND from Lazada
Cisco Switch SG95-16 port Gigabit
3.289.000 đ
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sg95-24 24 cổng at 3969000.00 VND from Adayroi
-2%
Cisco Bộ chia mạng Sg95-24 24 cổng
3.969.000 đ 4.050.000 đ
- Tiết kiệm điện năng tiêu thụ - Dễ dàng cài đặt và sử dụng - Hiệu suất hoạt động tối ưu
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco 24-port 10/100Mbps Switch SF300-24 (SRW224G4-K9) at 3997000.00 VND from F5CORP
Cisco 24-port 10/100Mbps Switch SF300-24 (SRW224G4-K9)
3.997.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SF 90D-08 Switch 8 Port 10/100Mbps at 550000.00 VND from Long Bình Company
Cisco SF 90D-08 Switch 8 Port 10/100Mbps
550.000 đ
Hãng sản xuất: CISCO Số cổng kết nối: 8 x RJ45 Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SG 200-18 18-port Gigabit Smart Switch SLM2016T at 12100000.00 VND from F5CORP
Cisco SG 200-18 18-port Gigabit Smart Switch SLM2016T
12.100.000 đ
Mua ngay tại
Phúc Anh
Cisco Thiết bị chia mạng WS-C2960+24TC-L (combo) at 14990000.00 VND from Phúc Anh
Cisco Thiết bị chia mạng WS-C2960+24TC-L (combo)
14.990.000 đ
- Cổng giao tiếp: Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 24 10/100 ports, 2 1000BASE-T or SFP uplinks, LAN Base image - Tốc độ LAN: 10/100Mbps
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 48 10/100 ports with PoE, 2 WS-C2960+48PST-S at 33000000.00 VND from F5CORP
Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 48 10/100 ports with PoE, 2 WS-C2960+48PST-S
33.000.000 đ
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sf95-24 24 cổng at 1705000.00 VND from Adayroi
-7%
Cisco Bộ chia mạng Sf95-24 24 cổng
1.705.000 đ 1.850.000 đ
- Tốc độ truyền tải 10/100Mbps - Trang bị 24 cổng - Hiệu suất hoạt động tối ưu
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 48 10/100 ports, 2 1000BASE-T or WS-C2960+48TC-S at 13000000.00 VND from F5CORP
Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 48 10/100 ports, 2 1000BASE-T or WS-C2960+48TC-S
13.000.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SF200-24 24-Port 10/100 Smart Switch SLM224GT at 3800000.00 VND from F5CORP
Cisco SF200-24 24-Port 10/100 Smart Switch SLM224GT
3.800.000 đ
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sg95-16 16 cổng at 2793000.00 VND from Adayroi
-2%
Cisco Bộ chia mạng Sg95-16 16 cổng
2.793.000 đ 2.850.000 đ
- Tiết kiệm điện năng tiêu thụ - Dễ dàng cài đặt và sử dụng - Hiệu suất hoạt động tối ưu
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 24 10/100 ports, 2 1000BASE-T or WS-C2960+24TC-L at 13530000.00 VND from F5CORP
Cisco Catalyst 2960-Plus Switch, 24 10/100 ports, 2 1000BASE-T or WS-C2960+24TC-L
13.530.000 đ
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sf95-24 - 24 cổng at 1813000.00 VND from Adayroi
-2%
Cisco Bộ chia mạng Sf95-24 - 24 cổng
1.813.000 đ 1.850.000 đ
- Tốc độ truyền tải 10/100Mbps - Trang bị 24 cổng - Hiệu suất hoạt động tối ưu
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco WS-C2960+24TC-L Switch 24 Port 10/100Mbps+2Port 1GB SFP LAN base at 16700000.00 VND from Long Bình Company
Cisco WS-C2960+24TC-L Switch 24 Port 10/100Mbps+2Port 1GB SFP LAN base
16.700.000 đ
Hãng sản xuất: CISCO Số cổng kết nối: 24 x RJ45 Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps, 10/100/1000Mbps
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SG200-50p 50-port Gigabit Smart Switch at 12100000.00 VND from F5CORP
Cisco SG200-50p 50-port Gigabit Smart Switch
12.100.000 đ
Cisco SG200-50p 50-port Gigabit Smart Switch
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SF200-24P 24-Port 10/100 Ethernet thông minh Switch (12 cổng PoE) at 7200000.00 VND from F5CORP
Cisco SF200-24P 24-Port 10/100 Ethernet thông minh Switch (12 cổng PoE)
7.200.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco WS-C2960+24TC-S Switch 24 Port 10/100Mbps + 2Port 1GB SFP LAN lite at 9800000.00 VND from Long Bình Company
Cisco WS-C2960+24TC-S Switch 24 Port 10/100Mbps + 2Port 1GB SFP LAN lite
9.800.000 đ
Hãng sản xuất: CISCO Số cổng kết nối: 24 x RJ45 Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SG 90D-08 Switch 8 Port 10/100/1000Mbps at 1200000.00 VND from Long Bình Company
Cisco SG 90D-08 Switch 8 Port 10/100/1000Mbps
1.200.000 đ
Hãng sản xuất: CISCO Số cổng kết nối: 8 x RJ45 Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sf95D-08 8 cổng Đen at 539000.00 VND from Adayroi
-2%
Cisco Bộ chia mạng Sf95D-08 8 cổng Đen
539.000 đ 550.000 đ
- Thiết kế tinh tế, tiện dụng - Đa tiện ích, nhiều tính năng kết nối - Nâng cấp hiệu suất làm việc
Mua ngay tại
Adayroi
Cisco Bộ chia mạng Sf95D-08 8 cổng Đen at 509000.00 VND from Adayroi
-13%
Cisco Bộ chia mạng Sf95D-08 8 cổng Đen
509.000 đ 590.000 đ
- Thiết kế tinh tế, tiện dụng - Đa tiện ích, nhiều tính năng kết nối - Nâng cấp hiệu suất làm việc
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Module quang SFP-10G-LR Transceiver SFP+ module for SMF 1310-nm LC duplex 10km (Trắng) at 4799000.00 VND from Lazada
-5%
Cisco Module quang SFP-10G-LR Transceiver SFP+ module for SMF 1310-nm LC duplex 10km (Trắng)
4.799.000 đ 5.099.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco WS-C2960+48TC-S Switch 48Port 10/100Mbps+2Port 1GB SFP LAN lite at 17700000.00 VND from Long Bình Company
Cisco WS-C2960+48TC-S Switch 48Port 10/100Mbps+2Port 1GB SFP LAN lite
17.700.000 đ
Hãng sản xuất: CISCO Số cổng kết nối: 48 x RJ45, 2 x RJ45(Gigabit Ethernet) Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps, 10/100/1000Mbps
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Switch 8 cổng SG95-08 (Đen) at 1099000.00 VND from Lazada
-50%
Cisco Switch 8 cổng SG95-08 (Đen)
1.099.000 đ 2.220.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Switch 24 cổng SF95-24 (Đen) at 1840000.00 VND from Lazada
-28%
Cisco Switch 24 cổng SF95-24 (Đen)
1.840.000 đ 2.565.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SG92-24 Compact 24-Port Gigabit Switch at 3970000.00 VND from F5CORP
Cisco SG92-24 Compact 24-Port Gigabit Switch
3.970.000 đ
Cisco SG92-24 Compact 24-Port Gigabit Switch
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco WS-C2960+48TC-L Switch 48Port 10/100Mbps+2Port 1GB SFP LAN base at 33700000.00 VND from Long Bình Company
Cisco WS-C2960+48TC-L Switch 48Port 10/100Mbps+2Port 1GB SFP LAN base
33.700.000 đ
Hãng sản xuất: CISCO Số cổng kết nối: 48 x RJ45 Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SLM 2024T(SG200-26) Managed Switch 24 Port 1GB+2 Port COMBO GBIC at 6200000.00 VND from Long Bình Company
Cisco SLM 2024T(SG200-26) Managed Switch 24 Port 1GB+2 Port COMBO GBIC
6.200.000 đ
24-port 10/100/1000 2-Port Gigabit Switch -24 10/100/1000Mbps 2 Combo mini-GBIC ports.
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SG200-08 8-port Gigabit Smart Switch at 2500000.00 VND from F5CORP
Cisco SG200-08 8-port Gigabit Smart Switch
2.500.000 đ
Cisco SG200-08 8-port Gigabit Smart Switch
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco WS-C2960S+24TD-L Switch 24Port 10/100/ 1000Mbps+10GB SFP LAN base at 51600000.00 VND from Long Bình Company
Cisco WS-C2960S+24TD-L Switch 24Port 10/100/ 1000Mbps+10GB SFP LAN base
51.600.000 đ
Hãng sản xuất: CISCO Số cổng kết nối: 24 x RJ45 Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco WS-C2960S+48TD-L Switch 48Port 10/100/1000Mbps+10GB SFP LAN base at 79600000.00 VND from Long Bình Company
Cisco WS-C2960S+48TD-L Switch 48Port 10/100/1000Mbps+10GB SFP LAN base
79.600.000 đ
Hãng sản xuất: CISCO Số cổng kết nối: 48 x RJ45 Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Switch 16 cổng Small Business SG92 10/100/1000Mbps (Đen) at 3390000.00 VND from Lazada
-5%
Cisco Switch 16 cổng Small Business SG92 10/100/1000Mbps (Đen)
3.390.000 đ 3.600.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco Managed switch, 48 10/100 + 2 10/100/1000 + 2 combo mini- SRW248G4-K9 at 9300000.00 VND from F5CORP
Cisco Managed switch, 48 10/100 + 2 10/100/1000 + 2 combo mini- SRW248G4-K9
9.300.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SG 92-24 Switch 24 Port 10/100/1000Mbps at 4100000.00 VND from Long Bình Company
Cisco SG 92-24 Switch 24 Port 10/100/1000Mbps
4.100.000 đ
Hãng sản xuất: CISCO Số cổng kết nối: 24 x RJ45 Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Thiết bị chia mạng SF95-24 at 2023000.00 VND from Lazada
Cisco Thiết bị chia mạng SF95-24
2.023.000 đ
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Module quang SFP-10G-SR Transceiver SFP+ for MMF 850-nm LC Duplex 300m (Đen) at 4299000.00 VND from Lazada
-10%
Cisco Module quang SFP-10G-SR Transceiver SFP+ for MMF 850-nm LC Duplex 300m (Đen)
4.299.000 đ 4.799.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SG200-26 26-port Gigabit Smart Switch at 6400000.00 VND from F5CORP
Cisco SG200-26 26-port Gigabit Smart Switch
6.400.000 đ
Cisco SG200-26 26-port Gigabit Smart Switch
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Thiết bị chia mạng SG95-16 at 3090000.00 VND from Lazada
-9%
Cisco Thiết bị chia mạng SG95-16
3.090.000 đ 3.399.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SG90D-08 Desktop 8-Port Gigabit Switch at 1030000.00 VND from F5CORP
Cisco SG90D-08 Desktop 8-Port Gigabit Switch
1.030.000 đ
Cisco SG90D-08 Desktop 8-Port Gigabit Switch
Mua ngay tại
Lazada
Cisco Module quang SFP MGBLX1 GE LX transceiver: 1310nm 10KM (Đen) at 2699000.00 VND from Lazada
-15%
Cisco Module quang SFP MGBLX1 GE LX transceiver: 1310nm 10KM (Đen)
2.699.000 đ 3.199.000 đ
Mua ngay tại
F5CORP
Cisco SG 200-08 8-port Gigabit Smart Switch SLM2008T at 2500000.00 VND from F5CORP
Cisco SG 200-08 8-port Gigabit Smart Switch SLM2008T
2.500.000 đ
Mua ngay tại
Long Bình Company
Cisco SF 90D-16 Switch 16 Port 10/100Mbps at 1200000.00 VND from Long Bình Company
Cisco SF 90D-16 Switch 16 Port 10/100Mbps
1.200.000 đ
Hãng sản xuất: CISCO Số cổng kết nối: 16 x RJ45 Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps
Mua ngay tại
Sendo.vn
Cisco sf90-24 24port 10,100 switch. giá rẻ nhất at 1950000.00 VND from Sendo.vn
Cisco sf90-24 24port 10,100 switch. giá rẻ nhất
1.950.000 đ
Cisco sf90-24 24port 10,100 switch. giá rẻ nhất
Mua ngay tại
Sendo.vn
Cisco sf90d08 8-port.10,100 switch. hàng chính hãng. luôn sẵn hàng. at 750000.00 VND from Sendo.vn
Cisco sf90d08 8-port.10,100 switch. hàng chính hãng. luôn sẵn hàng.
750.000 đ
Cisco sf90d08 8-port.10,100 switch. hàng chính hãng. luôn sẵn hàng.

Cisco Hộp số mạng Việt Nam

SF200-24P 24-Port 10/100 PoE Smart Switch, Thiết bị mạng Switch WS-C3650-24TD-S hoặc Dual Radio 802.11ac Access Point with PoE (ETSI) WAP3li-E-K9, là hai phổ biến nhất từ thương hiệu Cisco Hộp số mạng. Nếu Cisco Hộp số mạng chưa phải là thương hiệu ưa chuộng của bạn, hãy tham khảo TP-Link, BolehDeals hoặc Vakind online. Tại iprice, Cisco Hộp số mạng được cung cấp giữa 350.000 đ-79.600.000 đ VND. Bạn có thể tìm thấy một là Switch & Hub hoặc Cáp mạng. Đen hoặc Trắng là phổ biến nhất Hộp số mạng màu sắc. Nhận 50% giảm giá Cisco Hộp số mạng, độc quyền tại iprice!

Xin chào! Chúng tôi mong muốn lắng nghe chia sẻ của bạn
Bỏ qua
Cảm ơn